Back to Question Center
0

Za ku iya bani taƙaitaccen shirin Amazon SEO?

1 answers:

Kafin wani abu, bari mu fara shirinmu ta Amazon SEO tare da cikakken fahimtar tsarin alƙawari na A9 da kuma mahimman abubuwan da aka yi amfani dasu don ƙayyade matsayin kowane matsayi a cikin bincike na samfur. To, ta yaya yake aiki? An yi shi a gaba ɗaya, tsari ne mai sauki. Da farko, bincike na Amazon ya ƙaddara tare da duk sakamakon da ya dace daidai da wasu kalmomi da kake nema. A wasu kalmomi, Amazon yana ba ku babban jerin samfurori masu dacewa waɗanda aka nuna a matsayin kasida guda ɗaya. Daga gaba, yana ƙayyade waɗannan sakamakon bincike mai yawa kuma ya sa su a daidai da umarni mafi mahimmanci domin duk abin da aka kwatanta musamman ga kowane buƙatar samfurin samfurin - ig35 yokohama. Duk abin da ya fi kyau a yanzu, dama? Saboda haka, lokaci ya yi da sauri don tafiya ta hanyar shirin Amazon SEO da kuma nazarin duk abubuwan da ke cikin mahimmanci.

Quick Amazon SEO Course - A9 Ranking Algorithm

Kuma yanzu bari mu fara mu SEO SEO Hakika tare da kamar wata ka'ida dokoki da ya kamata a san da kowane m sayar a can. Ina nufin cewa waɗannan maganganun uku sune mahimmanci idan ya zo ne akan samfurin binciken samfurin a Amazon. Don haka, ina bada shawarar karanta su sau biyu, kawai don tabbatar da kome game da A9 ranking algorithm ya bayyana.

1. Amazon ya fi mayar da hankali ne a kan iyakar RPC (in ba haka ba, Mai karɓa ta Abokin ciniki).

2. Amazon yana kiyaye duk wani mataki da aka yi a kowane shafi na dandamali, da kuma kowane maɓallin da wasu masu saye da ke aiki suke nemo abubuwan da ake bukata a can.

3. A9 na Amazon ya yi nufin sanya wannan bayanan kididdigar da ya dace tare da manufarsa ta ƙarshe - yawancin RPC.

Ayyukan Manya na Musamman Uku

Da zarar mun sami duk abin da ya dace don A9 algorithm, lokaci yayi da za a sake duba abubuwan da suka dace da ƙayyadaddun abubuwan da ake amfani dasu don ƙayyade kowane matsayi na neman kowane abu a kan sayarwa . Kuma akwai abubuwa uku masu mahimmanci na abubuwan Amazon, kamar:

  • Rate Conversion - wannan rukuni ya haɗa da duk abubuwan da Amazon ya ƙaddara a matsayin waɗanda ke da tasiri a tasiri rates na yi hira. Daga cikin wasu, wannan rukuni na abubuwan kirkiro yafi dacewa da farashin samfurin, shawarwari na abokin ciniki, da kuma abinda ke ciki na ainihi (watau, samfurin samfurin da bayanin bidiyon).

  • Tsayawa - waɗannan abubuwa suna canzawa musamman akan samfurin samfurin da samfurin samfurin. Yawanci kamar yanayin da mataki na farko da A9 algorithm ya dauka, duk sakamakon da ya dace ya kamata a ja tare don a lasafta su daidai da wani takamaiman bincike ko buƙatar buƙatar kalmomi.
  • Abokiyar Mutum da Kariya - su ne mahimman abubuwan da ke ƙaddamar hanyar zuwa matsakaicin RPC a kan Amazon. A sauƙaƙe, Amazon yana yin amfani da shi mafi kyau don yin mafi yawan kowane abokin ciniki. Ƙarfafa masu saye da murna don haka suna dawowa akai-akai don ɗaukar wata yarjejeniyar - wannan ne abin da Amazon yake samar da kuɗi daga. Wannan rukuni na abubuwan da suka shafi abubuwan haɓakawa shi ne mafi yawan maganganu ga mai sayarwa da kuma ƙwararrayar ODR (in ba haka ba, Sakamakon Sakamako na Yankin).
December 13, 2017