Back to Question Center
0

Mene ne hanyoyin da za a ƙayyade backlinks ci gaba?

1 answers:

Wannan labarin ya jingina ga mahimmancin haɗin kai. Za mu tattauna game da yadda Google ke kimanta darajar hanyoyin shiga da kuma yadda za ku iya auna ma'aunin hanyoyin a cikin ginin ginin ku.Wadannan ingantattun bincike na binciken bincike sune mahimmanci don ƙirƙirar haɗin kai. Akwai hanyoyi masu yawa na samun samfurin haɗin gwargwadon rahoto zuwa shafinku. Da farko, za ku tayar da alamar ku a cikin kasuwar ku da kuma a kan yanar gizo a gaba ɗaya. Bugu da ƙari, dolan baya backlinks mallaki ruwan haɗin gizon zuwa shafinku - pc and laptop repair. Idan sun zo daga manyan shafukan intanet, za su iya tayar da shafin yanar gizonku da kuma jawo hankalin mai yawa sababbin abokan ciniki.

Yana da muhimmanci a san ingancin haɗin da ke nuna shafinku saboda waɗannan takaddun suna biye da matsayin haɗakarwa kuma zasu iya inganta shafinku a kan sakamakon binciken sakamakon haka ko lalatar da duk kokarinku na SEO. A zamaninmu, ba dukkanin backlinks suna bi daidai ba. Akwai mai yawa masu shafukan yanar gizo da masu cin hanci da rashawa waɗanda suke gwada kayan bincike da kuma samun hanyoyin sadarwa a hanyoyi daban-daban ba tare da hanyoyi ba. Maimakon kawai lissafin adadin alamomin waje da ke nuna zuwa shafin yanar gizon yanar gizon, Google kuma yayi la'akari da ingancin hanyoyin shiga. Fiye da haka, Google yana karɓar ikon yin la'akari, dacewa, matsayi, da kuma yadda za a sake rubutun duk hanyoyin da ke nuna shafinku.

Wannan shine dalilin da ya sa kake buƙatar bincika abubuwan haɗin gwiwar a hankali a matsayin halayen da ba daidai ba zasu iya cutar da sunaye naka kuma suna haifar da digo a cikin martaba. Google ya ba da labaran yanar gizon yanar gizon da ya karya kundin yanar gizon Jagora da ƙananan haɗin kai, spammy links. Wannan shine dalilin da ya sa idan ka lura da wasu matakai masu kyau waɗanda ke nunawa shafinka, ya kamata ka aiwatar da kayan aikin Google Disavow don kada su samuwa don bots da masu amfani da bincike.

Bari mu tattauna wasu hanyoyi da Google ke amfani dasu don ƙayyade backlinks ci gaba.

Abubuwan da Google ke dauka ta la'akari da kayyade cikewar backlinks.

Ƙarfin iko, ikon shafi da kuma PageRank

Ɗaya daga cikin abubuwan mafi muhimmanci a ƙayyadadden ingancin haɗin mai shigowa shine ikon yanar gizo daga wanda suka zo. PageRank samfurin ya dogara ne akan hanyar haɗin kai da kuma haɗiyar gudana. Mafi girman ikon shafin yanar gizon, ruwan inganci mafi mahimmanci da za ku samu ta hanyar backlink.

Don ƙididdige iko na shafin yanar gizon ko shafin intanet, zaka iya amfani da Semalt Web Analyzer ko Moz Tool. Tare da taimakon waɗannan kayan aikin, zaka iya ƙayyade Hukumomin Hukuma da Gidan Shafin yanar gizo. Ga kowace adireshin da aka ba, za ku sami kashi daga 1 zuwa 100. Mafi girman waɗannan ƙayyadaddun sune, mafi mahimmancin haɗi shine.

Bugu da ƙari, za ka iya duba ikon ikon shiga, ta amfani da software mai daraja Majestic. Wannan software zai samar maka da irin wannan ma'auni kamar "Trust Flow" da "Citation Flow. "A cikin hadaddun, waɗannan sigogi zasu nuna maka ikon haɗin URL. Mafi girma duka waɗannan ƙaddarar sune, hanyar sadarwa mai mahimmanci daga wannan shafin zai kasance.

Mahimmin ɓangaren ƙunshiyar ko shafin yanar gizon yanar gizo

Google ya zama mafi ƙwarewa a waɗannan kwanakin kuma zai iya sauƙin yadda shafin yanar gizon yanar gizo ya ƙunshi abun ciki mai shiga. An sanya shi a cikinta. Harshen Google na iya bayyanawa shine ya sadar da ba kawai kariya ba amma har ma yana dacewa da sakamakon binciken nema na mai amfani.

Google yayi la'akari da muhimmancin abubuwan da ake amfani da su na yanar gizo ta hanyar haɗin da yake ciki da kuma rubutattun alaƙa na waɗannan haɗin.Abin da ya sa kana buƙatar ka mai da hankalinka ga muhimmancin rubutun ka. Yi amfani da sunan alamarku ko ƙananan maɗaukaki keyword a matsayin rubutun alamar hanyarku.

Samun takaddun shaida daga shafukan intanet masu dacewa da suka dace da batun kan yankinka zasu inganta matsayin matsayi na shafin yanar gizo don wasu sharuɗan bincike.

December 22, 2017